Fanclub Singer Chí Thiện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fanclub Singer Chí Thiện

FC Hoàng Tử Lai Chí Thiện

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu"

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
anh trang

Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu" Empty
Bài gửiTiêu đề: Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu"   Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu" I_icon_minitimeThu Feb 23, 2012 9:03 am

Hi hi, xin chào các fan của Chí Thiện. flower
Mình có tin vui ngày mới cho các bạn đây: Chí Thiện là 1 trong 4 gương mặt hot boy tham gia chương trình 8.3 - Cùng hot boy làm điều mình yêu. sunny

Mọi người chỉ cần truy cập website lamdieuminhyeu.com, đăng kí tham gia chia sẻ điều mình yêu thích, đam mê trong cuộc sống. Bạn nào có bài viết chia sẻ được nhiều bình chọn nhất, và được BGK chọn là bài viết hay nhất sẽ được 1 chuyến "du hí" vào HCM, gặp mặt Chí Thiện và cùng anh ấy làm điều mà bạn yêu đó!

Hãy thử tưởng tượng xem, bạn được cùng làm bánh, cùng làm thiếp với Chí Thiện... Chu choa.... Quá tuyệt vời ấy chứ :X

À, các bạn xem thử search Google cụm từ "8.3 Con trai làm điều con gái yêu" và chọn xem kết quả clip đầu tiên hiện ra nhé. Sẽ rất bất ngờ đó!
hoangnhan16

hoangnhan16

Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu"   Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu" I_icon_minitimeWed Feb 29, 2012 10:16 am

em cũng muốn là nữa @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@ Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz

Chí Thiện tham gia chương trình "8.3 Cùng hot boy làm điều mình yêu"
Trang 1 trong tổng số 1 trang