Fanclub Singer Chí Thiện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fanclub Singer Chí Thiện

FC Hoàng Tử Lai Chí Thiện

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà :P : :P

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
waitisastupid0512

Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà  :P  : :P  Empty
Bài gửiTiêu đề: Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà :P : :P    Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà  :P  : :P  I_icon_minitimeSun Feb 26, 2012 6:29 pm

Mình là fc anh Thjen bên zing me mứk wa còn lạ nhà mong được mọi người giúp đở them nhé!cùng 1 nhà mà xin đc chíu cố .heherrrrrr rabbit rabbit rabbit
Nếu ai có lòng .Những sự kiện nèo có thiện xin thông báo dùm mình ưa YH: waitisastupid ---thanks nhé

Được sửa bởi waitisastupid0512 ngày Sun Feb 26, 2012 6:55 pm; sửa lần 1.
waitisastupid0512

Bài gửiTiêu đề: Mem mới mong được lèm wen zs cả nhà :P : :P    Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà  :P  : :P  I_icon_minitimeSun Feb 26, 2012 6:39 pm

waitisastupid0512 đã viết:
Mình là fc anh Thjen bên zing me mứk wa còn lạ nhà mong được mọi người giúp đở them nhé!cùng 1 nhà mà xin đc chíu cố .heherrrrrr rabbit rabbit rabbit
[img][/img]
girlsieuquay56

girlsieuquay56

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà :P : :P    Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà  :P  : :P  I_icon_minitimeMon Feb 27, 2012 7:01 pm

waitisastupid0512 đã viết:
Nếu ai có lòng .Những sự kiện nèo có thiện xin thông báo dùm mình ưa YH: waitisastupid ---thanks nhé
ok bạn ^^
http://my.soha.vn/girlsieuquay56/profile.html
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà :P : :P    Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà  :P  : :P  I_icon_minitime

Mem muwsk mong được lèm wen zs cả nhà :P : :P
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mem mới xin được mần wen!
» Ác mộng!
» Câu hỏi dành cho anh Thiện ^^
» a ken ơi, làm thế nào để gặp được a?
» a ken ơi, làm thế nào để gặp được a?