Fanclub Singer Chí Thiện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fanclub Singer Chí Thiện

FC Hoàng Tử Lai Chí Thiện

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^)

Go down 
Tác giảThông điệp
tommyking144

tommyking144

Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^)   Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^) I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 11:01 am

Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe
Viết lúc 01:14 sáng 18/04/2011

Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^) 13030640421349187046_574_0

từ đầu tháng Thiện rất hồi hôp và rất lo lắng sợ đến minishow nhưng ko hỉu sao tự nhiên cách đây 2 ngày Thiện lại cảm thấy rất mong chờ đến lúc mình ra sân khấu...Hôm nay chúng ta rất vui phải ko MI MI và DI DI???.....Đến bây h mà Thiện vẫn chưa hết sướng nữa mặc dù hôm nay rất mệt sau khi xong Minishow thì đi diễn thêm 2 show nữa nhưng bù lại hôm nay được rất nhiều....hehhe...Và hôm nay có 1 thiếu sót rất nghiêm trọng là chúng ta vẫn chưa cám ơn những người đắng sau sân khấu suốt thời gian qua mất ăn mất ngủ vì Minishow Ta Thuộc Về Nhau....

Tôi Trần Chí Thiện thay mặt cho các ca sĩ của công ty V.T.E xin chân thành cảm ơn ông NGUYỄN HOÀNG VINH Giám Đốc công ty V.T.E.....Cám ơn a vì lý do gì thì e ko thể kể hết được vì quá nhiều trong suốt hơn 1 năm qua....Cám ơn a vì tất cả.....ah lâu lắm rồi hôm nay mới được dại ca khen....kakka

Ngoài sự thành công của hôm nay ra 1 điều mà Thiện rất vui nữa là má khen mình có tiến bộ....Thật sự cảm giác nghe xong rất đã...

Cám ơn a Dũng cana thời gian qua cực nhọc la lối đến nổi phải uống thuốc giữ giọng....Lúc trước bị a la sợ lắm nhưng ko biết sao mấy hôm nay bị la mà mình lại thấy vui và mắc cười chắc thần kinh mình có vấn đề rồi.....hehhe

Cám ơn a Nhân dễ thương rất nhiều....

Cám ơn gia đình Mai Fin,Khang Gà,Nam Di,Tín,Tin và Đ.E.T đã ở đằng sau hậu trường lo lắng mọi thứ......Ah và còn 1 ca sĩ chuẩn bị chiếm lĩnh thị trường âm nhạc nữa....hehhe

Cám ơn 1 nhân vật rất hot hôm nay nữa đã làm cho ko khí rất vui đó là a chàng nhảy bài Kìm Nén được rất nhiều fan ủng hộ....PROK

Cám ơn Fc của a hôm nay tụi e làm a rất vui và a hy vọng hôm nay tụi e cũng sẽ vui với những gì mà a,Mi và Di đã cố gắng trong những ngày qua....Cám ơn tụi e rất nhiều......

Cám ơn pé Ngọc Thảo hôm nay e làm mc rất tốt rất dễ thương...Cám ơn pé Sam,kelbin,Tường Vi (lâu lắm rồi mới gặp e),Mie,Lou....

Và cám ơn anh Vivian,anh Robby,anh Thành Trung,anh Huy JZ,chị Hiền,anh Hàn Quốc Việt,chị An,Bảo Thy và Đang Anh đã có mặt vui với e ngày hôm nay và giúp đỡ e trong suốt thời gian qua....

Không biết có còn thiếu ai ko ta???Nếu Thiện có thiếu ai đừng bùn Thiện nha vì bây h đầu óc hết h làm việc nên tạm nghỉ òi....hehe

Hôm nay sướng như vậy cũng đủ rồi mà đủ chưa ta....Chắc sướng thêm vài ngày nữa quá rồi tiếp tục cố gắng....Trước mắt sẽ bắt tay vào album đầu tiên của mình.....

Có cố gắng thì chắc chắn sẽ được mọi người công nhận....Cố gắng lên Thiện....

link : từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^
http://me.zing.vn/tommyking144

Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^)
Trang 1 trong tổng số 1 trang