Fanclub Singer Chí Thiện
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fanclub Singer Chí Thiện

FC Hoàng Tử Lai Chí Thiện

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Dành cho những người luôn quan tâm Thiện....hehehe ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ )

Go down 
Tác giảThông điệp
tommyking144

tommyking144

Dành cho những người luôn quan tâm Thiện....hehehe ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Dành cho những người luôn quan tâm Thiện....hehehe ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ )   Dành cho những người luôn quan tâm Thiện....hehehe ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ ) I_icon_minitimeWed Jun 08, 2011 11:07 am

Dành cho những người luôn quan tâm Thiện....hehehe .
Viết lúc 6:00 chiều 06/04/2011

Lâu lắm rồi mới viết note vì thường mình cũng ko biết viết gì???Nhưng hôm qua đến h rất nhiều niềm vui và bất ngờ 1 cái status ko nói hết được nên quyết định văn chương lai láng....hehe

Sáng h thì dậy từ 11h rối đi tập nhảy xong chạy qua tập hát cuối cùng là tập gym....thấy ghê chưa???Vừa về đến nhà là lên mạng liền đó...heheh

Để điểm danh xem đầu tiên là ai đây ta???

Ah Anh Vinh :trước h dù e làm gì sai a cũng chưa bao h la hay làm dữ với e hết hy vọng là e sẽ ko làm gì chọc giận a...Nhưng a lại có 1 chiêu lợi hại hơn đó là LÈM BÈM...Chiêu đó với thì e rất hiệu quả vì nhiều khi la xong về nhà qua hôm sau e lại mắc lỗi đó nữa....Mỗi lần có chuyện gì e cảm thấy ko nghĩ ra cách giải quyết thì a luôn chỉ e....Có lần e hỏi ủa tại sao a biết e thích gì và muốn gì hay quá vậy e rất nhớ câu a nói:Chỉ cần mình đặt tình cảm vào ng đó thì mình sẽ hiểu thôi....

Chị : Cảm giác đầu tiên khi e đọc thư chị là e thấy mình tệ quá....Và e nghĩ đây là cái mình cần lúc này để dẹp đi những tính xấu của mình....E luôn muốn thay đổi để mình tốt hơn nên c thấy gì c cứ nói....C luôn nói ai cũng sợ c hết chỉ có mỗi mình e là dám lì với c thôi nhưng ko có đâu bình thường e cũng sợ c lắm chứ....hehhe...E sẽ ko thỏa hiệp với bản thân mình nữa...

Anh Dũng CANA:đặc điểm nhận dạng đầu tiên là khuôn mặt rất khó chịu e chỉ thấy a dễ chịu nhất là lúc a ăn thôi....Có thể e và a rất rất có duyên tử những ngày đầu e bước vào nghệ thuật bắt đầu từ việc chụp hình làm hotboy....hehee....Và dù gặp bất cứ chuyện gì thì a vẫn luôn tin e...e rất vui vì chuyện đó....

Bé DIDI với a Dũng giống như 1 cặp quản lý và ca sĩ trời sinh đều cũng đặc điểm nhận dạng là đều rất khó chịu chỉ có điều bé Di lâu lâu mới khó chịu cũng đỡ....Cùng chung công ty và a làm ca sĩ sớm hơn e nhưng ở e có rất nhiều cái để a học và nhất là sự quyết tam đã làm gì phài làm tốt nhất hết khả năng của mình....Nhân đây a cũng chúc mừng MV Kìm Nén và ca khúc Đã Mất anh Thật Rối của e nha...HOT...HOT...A đang ghiền bài Đã Mất Anh Thật Rối đó....hehhe

Cô Mi:rất ít thới gian tiếp xúc với Mi ngoài công việc nhưng Mi luôn giúp Thiện rất nhiều từ những ngày đầu...Những cái quan tâm của Mi nhiều khi rất nhỏ nhưng Thiện đều cảm nhận được hết....Cám ơn Mi nhiều lắm....

Và cuối cùng những người luôn có mặt mỗi lần a diễn,luôn bên a khi có chuyện,luôn biết cách làm a vui và cón rất quậy nữa chứ : FC của anh....

A thật sự rất bất ngờ và rất rất vui khi nhận được quà của tui e...a biết tuy chỉ có 14phut nhưng tui e đã bỏ rất nhiều tâm trí và công sức vào đó....Hôm nay YOYO và NHẬT làm diễn viên cũng đạt quá ta....Ai là ngưới nghĩ ra vũ đạo thế..Tụi e làm a xem xong bị đơ luôn đó chỉ biết nhìn và cưới thôi...A xem nãy h cũng 8,9 lần rồi đó....A rất cảm động...lám a nhớ FC Đà Nẵng cùng hát 1 vài ngoài sân bay cón có vũ đạo nữa chứ....a đã nói tụi e đừng chọc a khóc ah nha a khóc tụi e biết rối đó khỏi dỗ đó....Cám ơn tụi e a rất rất thích món quà này...Mỗi lần a buồn hay cảm thấy mệt mỏi a sẽ mở ra xem và tiếp tục đứng lên và đi tiếp...Từ những ngày đầu a bước ra solo thì gặp rất nhiều khó khăn và xảy ra rất nhiều chuyện nhưng tụi e lại luôn bào rắng a phải cười và tui e sẽ luôn bên cạnh ủng hộ a...Đến ngày hôm nay lúc nào a cũng cảm nhận được điều đó...Tụi e luôn bên a....Khi thành lập fc e biết điều a vui nhất là gì tụi e biết ko???Mỗi lần mọi người họp mặt đều rất vui vẻ và khi gặp tui e a rất thoải mái mặc dù nhiều khi tụi e nghĩ ra nhiều trò cũng ác lắm.....Với lại fc mình ai cũng giỏi và dù ko có a mọi người luôn vui vẻ với nhau...Tụi e có nhớ a đã từng nói a muốn mọi ngưới xem nhau như 1 gia đình...Tụi e đã làm được....Đã lâu rồi a ko ra Hà Nội a nghĩ mọi người sẽ nhớ a lắm chứ nào ngờ Bống Xinh nói ai them nhớ a mới ghê...Đã vậy a nghe đồn tuần nào cũng ăn chơi hết pk???Fc TPHCM thì có nhiều thời gian để xem a diễn và cũng gặp a nhiều hơn nên a biết Fc Hà Nội,Đà Nẵng,Biên Hòa và những nơi khác rất ganh tỵ pk???Đừng lo a sẽ luôn nhớ từng khuôn mặt đã luôn thương yêu a và quan tâm a mà....A rất nhớ mọi ngưới...Nhớ lắm...Nếu có cơ hội a nhất định sẽ đến thăm mọi người chờ a nhé.....Trước tiên thì Đã Nẵng chuẩn bị chào mừng a đi nhé a sắp về rối đó....

Bật mí với mọi người a đã có cách để mọi người luôn nhớ đến a....hehhe...Bật mí tới đó thôi....Sắp tới sẽ biết...

Ai ko được tag ko được bùn đó vì khả năng về internet của a có hạn....hehhe

P/S : YÊU CẢ NHÀ NHIỀU NHIỀU LẮM
http://me.zing.vn/tommyking144

Dành cho những người luôn quan tâm Thiện....hehehe ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình rất ít khi đọc truyện ngắn nhưng mình thích truyện này....bảo đảm mọi người sẽ thích..... (từ blog zing me của Chí Thiện ^^ )
» Nếu thấy mỏi mệt … thì sao? ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ )
» Nếu Thiện Yêu Ai Đó ( từ blog zing me của Chí Thiện ^^ )
» Hôm nay Minishow thanh công tốt đẹp....hehhe ( từ blog trên zing me của Chí Thiện ^^)
» Chí Thiện, Phùng Ngọc Huy "quậy" trong "đẹp trai đúng chuẩn"( dù đã cũ nhưng cũng post cho mọi người coj)